(ĐN)- 149 con em cán bộ, công chức, viên chức lao động ngành y tế Đồng Nai đã được Công đoàn ngành y tế khen thưởng tại lễ tuyên dương vào ngày 20-8.
(ĐN)- 149 con em cán bộ, công chức, viên chức lao động ngành y tế Đồng Nai đã được Công đoàn ngành y tế khen thưởng tại lễ tuyên dương vào ngày 20-8. Trong số 149 học sinh được tuyên dương cấp ngành lần này có nhiều em được tuyên dương cấp ngành, cấp tỉnh 2 - 3 lần, đoạt các thứ hạng cao trong các kỳ thi học sinh giỏi cấp tỉnh, quốc gia.
Hà Châu