(ĐN)- Trong thời gian từ 10 đến 17-8, 250 cán bộ Đoàn - Hội thuộc 30 đơn vị Đoàn cơ sở, trường phổ thông trên địa bàn TP.Biên Hòa đã được tham gia lớp bồi dưỡng về các chuyên đề: tổ chức sinh hoạt Đoàn - Hội, công tác tổ chức tuyên truyền miệng, kỹ năng sinh hoạt ngoài trời và quản trò...
(ĐN)- Trong thời gian từ 10 đến 17-8, 250 cán bộ Đoàn - Hội thuộc 30 đơn vị Đoàn cơ sở, trường phổ thông trên địa bàn TP.Biên Hòa đã được tham gia lớp bồi dưỡng về các chuyên đề: tổ chức sinh hoạt Đoàn - Hội, công tác tổ chức tuyên truyền miệng, kỹ năng sinh hoạt ngoài trời và quản trò... Lớp tập huấn do Thành đoàn Biên Hòa tổ chức.
Đoàn Phú