(ĐN)- 20 thí sinh là những điều dưỡng - nữ hộ sinh giỏi, thanh lịch đạt thành tích cao được chọn từ các hội thi cấp cụm (tổ chức trong tháng 7 vừa qua) sẽ tham gia Hội thi điều dưỡng - nữ hộ sinh giỏi, thanh lịch ngành y tế lần VIII năm 2010 được tổ chức vào ngày 26 và 27-8 tới.
(ĐN)- 20 thí sinh là những điều dưỡng - nữ hộ sinh giỏi, thanh lịch đạt thành tích cao được chọn từ các hội thi cấp cụm (tổ chức trong tháng 7 vừa qua) sẽ tham gia Hội thi điều dưỡng - nữ hộ sinh giỏi, thanh lịch ngành y tế lần VIII năm 2010 được tổ chức vào ngày 26 và 27-8 tới.
Ông Huỳnh Minh Hoàn, Phó ban chỉ đạo hội thi cho biết, hội thi nhằm tuyển chọn đội ngũ điều dưỡng - nữ hộ sinh giỏi toàn diện để đào tạo và nhân rộng trong toàn ngành.
Phương Liễu