(ĐN)- Chiều ngày 23-4, Đoàn công tác của Văn phòng Kinh tế và văn hóa Đài Bắc (thuộc Đài Loan) tại TP.Hồ Chí Minh do ông Yang Sy Kung, tân chủ nhiệm làm trưởng đoàn đã đến thăm và làm việc tại Đồng Nai.
V.L
(ĐN)- Chiều ngày 23-4, Đoàn công tác của Văn phòng Kinh tế và văn hóa Đài Bắc (thuộc Đài Loan) tại TP.Hồ Chí Minh do ông Yang Sy Kung, tân chủ nhiệm làm trưởng đoàn đã đến thăm và làm việc tại Đồng Nai.
V.L