(ĐN) - Sáng ngày 29-4, tại Hội trường Khu liên hợp văn hóa thể dục thể thao tỉnh, Thành ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ TP. Biên Hòa long trọng tổ chức lễ kỷ niệm 33 năm Ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam, thống nhất đất nước (30-4-1975 - 30- 4-2008) và Ngày quốc tế lao động 1-5.
(ĐN) - Sáng ngày 29-4, tại Hội trường Khu liên hợp văn hóa thể dục thể thao tỉnh, Thành ủy, HĐND, UBND, Ủy ban MTTQ TP. Biê
n Hòa long trọng tổ chức lễ kỷ niệm 33 năm Ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam, thống nhất đất nước (30-4-1975 - 30- 4-2008) và Ngày quốc tế lao động 1-5.Tại buổi lễ, các đại biểu tham dự ôn lại truyền thống kiê
n cường, bất khuất của quân và dân ta trong những ngày tháng đấu tranh, giành độc lập; nghe báo cáo về những thành tựu đổi mới của TP. Biên Hòa sau 33 năm giải phóng. Cũng tại buổi lễ, TP. Biên Hòa sẽ phát động thi đua chào mừng các ngày lễ lớn.Trước lễ mít tinh, các đại biểu đã đến viếng và
thắp hương tại Nghĩa trang liệt sĩ tỉnh.N.P