Trên đường đi học, 2 học sinh lớp 7 ở huyện Trảng Bom nhặt được chiếc ví có nhiều tiền và giấy tờ bên trong nên đã báo cho công an để tìm người trả lại.
Thực hiện: Vũ Ninh - Trần Nguyên - Xuân Lượng
Trên đường đi học, 2 học sinh lớp 7 ở huyện Trảng Bom nhặt được chiếc ví có nhiều tiền và giấy tờ bên trong nên đã báo cho công an để tìm người trả lại.
Thực hiện: Vũ Ninh - Trần Nguyên - Xuân Lượng
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin