Sáng 22-1, tại Công an H.Định Quán, UBND H.Định Quán đã tổ chức khen thưởng đột xuất cho 2 tập thể và 10 cá nhân có thành tích bắt giữ đối tượng tàng trữ, mua bán trái phép pháo nổ.
Thực hiện: Tuấn Anh
Sáng 22-1, tại Công an H.Định Quán, UBND H.Định Quán đã tổ chức khen thưởng đột xuất cho 2 tập thể và 10 cá nhân có thành tích bắt giữ đối tượng tàng trữ, mua bán trái phép pháo nổ.
Thực hiện: Tuấn Anh
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin