![](/file//e7837c02876411cd0187645a2551379f/dataimages/201808/original/images2143341_12A.jpg)
Báo Đồng Nai , ngày 16-7 phản ánh trên đường liên ấp Gia Yên (xã Gia Tân 3, huyện Thống Nhất) có 2 trụ điện nằm dưới lòng đường gây cản trở giao thông
![]() |
Báo Đồng Nai , ngày 16-7 phản ánh trên đường liên ấp Gia Yên (xã Gia Tân 3, huyện Thống Nhất) có 2 trụ điện nằm dưới lòng đường gây cản trở giao thông (ảnh 1).
Sau khi báo đăng, Điện lực Thống Nhất đã tổ chức thi công di dời 2 trụ điện trên vào sát mép đường (ảnh 2).
Ban CTBĐ