![](/file//e7837c02876411cd0187645a2551379f/dataimages/202303/original/images2520496_z4200119603346_fde10ff033e29708b0f715a03db96070_1_e1679407613332.jpg)
Chiều 21-3, trên sân vận động Trung tâm Đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam (VPF), đội U.17 Viettel đã giành ngôi vô địch Giải bóng đá nam U.17 quốc gia - Cúp Thái Sơn Nam 2023 khi thắng U.17 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 4-2 trong trận chung kết.
Chiều 21-3, trên sân vận động Trung tâm Đào tạo bóng đá trẻ Việt Nam (VPF), đội U.17 Viettel đã giành ngôi vô địch Giải bóng đá nam U.17 quốc gia - Cúp Thái Sơn Nam 2023 khi thắng U.17 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh 4-2 trong trận chung kết.
![]() |
Đại diện Lãnh đạo LĐBĐVN, đại diện nhà Quảng cáo chính của giải trao thưởng và Cúp cho tập thể đội Vô địch: U17 Viettel. Ảnh: VFF |
Đây là lần thứ 2 đội bóng áo lính giành ngôi vô địch ở sân chơi dành cho các cầu thủ U.17. 2 đội đồng hạng ba là U.17 PVF và U.17.SLNA.
Anh Tâm