![](/file//e7837c02876411cd0187645a2551379f/dataimages/202201/original/images2432281_272520632_2000603113453926_8452138130387818665_n.jpg)
Trong 2 ngày 25 và 26-1, tại hồ bơi Ruby (xã Phú Lâm, H.Tân Phú), Ban tổ chức Đại hội Thể dục thể thao H.Tân Phú đã tổ chức Giải vô địch bơi các nội dung: bơi ếch, bơi ngửa và tự do.
Trong 2 ngày 25 và 26-1, tại hồ bơi Ruby (xã Phú Lâm, H.Tân Phú), Ban tổ chức Đại hội Thể dục thể thao H.Tân Phú đã tổ chức Giải vô địch bơi các nội dung: bơi ếch, bơi ngửa và tự do.
![]() |
Ban tổ chức trao huy chương cho các VĐV đạt thứ hạng |
Tham gia giải, 60 VĐV đến từ 8 đơn vị tranh tài 24 bộ huy chương ở 4 cự ly: 25m, 50m, 100m và 200m dành cho nam và nữ.
Kết quả, xã Phú Bình xếp hạng nhất với 11 HCV, 4 HCB và 4 HCĐ. Trong đó, riêng VĐV Đỗ Thị Thanh Hằng của xã Phú Bình đoạt 5 HCV và 1 HCB.
Huy Anh