![](/file//e7837c02876411cd0187645a2551379f/dataimages/201810/original/images2158030_12C.jpg)
Báo Đồng Nai ngày thứ ba 23-10-2018 phản ánh trên đường Bùi Văn Hòa (phường An Bình, TP.Biên Hòa), gần tường rào Khu công nghiệp Biên Hòa 2 có pa-nô tuyên truyền sắp đổ (ảnh 1).
![]() |
Báo Đồng Nai ngày thứ ba 23-10-2018 phản ánh trên đường Bùi Văn Hòa (phường An Bình, TP.Biên Hòa), gần tường rào Khu công nghiệp Biên Hòa 2 có pa-nô tuyên truyền sắp đổ (ảnh 1).
Sau khi báo phát hành, pa-nô trên đã được dỡ bỏ, thay vào đó là pa-nô mới (ảnh 2).
Minh Hiền