Ngày 7-2, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Hồng Lĩnh đến thăm, chúc tết các bệnh viện. Phó chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Sơn Hùng cùng các sở, ngành tham gia.
Thực hiện: Bích Nhàn - Ngọc Thành
Ngày 7-2, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy Nguyễn Hồng Lĩnh đến thăm, chúc tết các bệnh viện. Phó chủ tịch UBND tỉnh Nguyễn Sơn Hùng cùng các sở, ngành tham gia.
Thực hiện: Bích Nhàn - Ngọc Thành
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin