Ngày 16-1, hơn 400 giáo viên, học sinh Trường Tiểu học-THCS-THPT Đinh Tiên Hoàng (TP.Biên Hòa) đã tham gia hiến máu dự trữ cho dịp Tết nguyên đán 2024.
Thực hiện: Bích Nhàn - Ngọc Thành
Ngày 16-1, hơn 400 giáo viên, học sinh Trường Tiểu học-THCS-THPT Đinh Tiên Hoàng (TP.Biên Hòa) đã tham gia hiến máu dự trữ cho dịp Tết nguyên đán 2024.
Thực hiện: Bích Nhàn - Ngọc Thành
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin