Đoàn Quốc hội do đồng chí Trần Thanh Mẫn, Ủy viên Bộ Chính trị, Chủ tịch Quốc hội làm Trưởng đoàn, kính viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng.
![](https://baodongnai.com.vn/file/e7837c02876411cd0187645a2551379f/072024/2_20240725092628.webp) |
Đoàn Quốc hội do đồng chí Trần Thanh Mẫn, Ủy viên Bộ Chính trị, Chủ tịch Quốc hội làm Trưởng đoàn, kính viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng. Ảnh: TTXVN |
![](https://baodongnai.com.vn/file/e7837c02876411cd0187645a2551379f/072024/3_20240725092653.webp) |
Đoàn Quốc hội do đồng chí Trần Thanh Mẫn, Ủy viên Bộ Chính trị, Chủ tịch Quốc hội làm Trưởng đoàn, kính viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng. Ảnh: TTXVN |
![](https://baodongnai.com.vn/file/e7837c02876411cd0187645a2551379f/072024/6_20240725092733.webp) |
Đoàn Quốc hội do đồng chí Trần Thanh Mẫn, Ủy viên Bộ Chính trị, Chủ tịch Quốc hội làm Trưởng đoàn, kính viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng. Ảnh: TTXVN |
![](https://baodongnai.com.vn/file/e7837c02876411cd0187645a2551379f/072024/4_20240725092805.webp) |
Đoàn Quốc hội do đồng chí Trần Thanh Mẫn, Ủy viên Bộ Chính trị, Chủ tịch Quốc hội làm Trưởng đoàn, kính viếng Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng. Ảnh: TTXVN |
TTXVN/Vietnam+
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin