![](/file//e7837c02876411cd0187645a2551379f/dataimages/201012/original/29947.jpg)
(ĐN)- Ngày 5-5, tại Quan Âm Tu viện (TP.Biên Hòa), Ban Từ thiện của Trung ương Giáo hội Phật giáo Việt Nam phối hợp với Tỉnh hội Phật giáo Đồng Nai đã tổ chức trao tặng 45 xe lăn cho người khuyết tật của 3 tỉnh: Đồng Nai, Bình Dương và Bình Phước.
(
ĐN)- Ngày 5-5, tại Quan Âm Tu viện (TP.Biên Hòa), Ban Từ thiện của Trung ương Giáo hội Phật giáo Việt Nam phối hợp với Tỉnh hội Phật giáo Đồng Nai đã tổ chức trao tặng 45 xe lăn cho người khuyết tật của 3 tỉnh: Đồng Nai, Bình Dương và Bình Phước. Đây là số xe lăn trong tổng số 580 chiếc của Ban Từ thiện vận động các nhà hảo tâm ủng hộ để trao tặng cho người khuyết tật trong cả nước nhân dịp Đại lễ Phật đản Liên hợp quốc năm 2008 tại Việt Nam.Phong Vũ