![](/file//e7837c02876411cd0187645a2551379f/dataimages/201012/original/29595.jpg)
(ĐN)- Ngày 23-4, Công ty Zamil Steel Vietnam (ZSV) đã chính thức đưa Nhà máy thép tiền chế Zamil Steel Đồng Nai vào hoạt động tại KCN Amata (TP.Biên Hòa).
(ĐN)- Ngày
![]() |
Phó chủ tịch UBND tỉnh Ao Văn Thinh (giữa) và Đại sứ Saudi Arabia (thứ 2 bên phải) cùng lãnh đạo tập đoàn Zamil Steel tham quan các dây chuyền sản xuất gia công chế biến nhà thép |
Đây là nhà máy thứ hai của Zamil Steel Vietnam (nhà máy đầu tiên được thành lập vào năm 1997 tại Hà Nội là liên doanh giữa Zamil Steel Industries (Arabi Saoudi) và Mitsui (Nhật Bản).
Kim Loan