![](/file//e7837c02876411cd0187645a2551379f/dataimages/201012/original/29593.jpg)
(ĐN)- Hướng tới kỷ niệm 33 năm Ngày miền Nam hoàn toàn giải phóng, sáng ngày 22-4, Thành đoàn Biên Hòa đã tổ chức gặp gỡ, giao lưu với các đồng chí: Đại tá Nguyễn Trí Thức, Chủ tịch Hội Cựu chiến binh tỉnh; Đại tá Phùng Duy Tường, Chủ tịch Hội CCB TP.Biên Hòa; Đại tá Lê Bá Ước, nguyên Chính ủy Đoàn 10 đặc công rừng Sác.
(
ĐN)- Hướng tới kỷ niệm 33 năm Ngày miền Nam hoàn toàn giải phóng, sáng ngày 22-4, Thành đoàn Biên Hòa đã tổ chức gặp gỡ, giao lưu với các đồng chí: Đại tá Nguyễn Trí Thức, Chủ tịch Hội Cựu chiến binh tỉnh; Đại tá Phùng Duy Tường, Chủ tịch Hội CCB TP.Biên Hòa; Đại tá Lê Bá Ước, nguyên Chính ủy Đoàn 10 đặc công rừng Sác. Các đoàn viên thanh niên thành phố có dịp ôn lại và hiểu sâu hơn về ý nghĩa chiến thắng lịch sử 30-4, từ đó nhận thức cần phải phấn đấu, rèn luyện nhiều hơn nữa để tiếp tục bảo vệ, xây dựng đất nước ngày càng phát triển.Ngọc Thư