(ĐN)- Nhân kỷ niệm 33 năm Ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam, thống nhất đất nước, ngày 28-4-2008, Ban Dân vận Tỉnh ủy phối hợp với Sở Tài nguyên - môi trường và Công ty cổ phần Đinh Thuận đã tổ chức thăm, tặng quà cho 100 gia đình chính sách tiêu biểu, trong đó có gia đình dân tộc thiểu số và người Hoa tại 2 huyện Thống Nhất và Nhơn Trạch.
(ĐN)- Nhân kỷ niệm 33 năm Ngày giải phóng hoàn toàn miền Nam, thống nhất đất nước, ngày 28-4-2008, Ban Dân vận Tỉnh ủy phối hợp với Sở Tài nguyên - môi trường và Công ty cổ phần Đinh Thuận đã tổ chức thăm, tặng quà cho 100 gia đình chính sách tiêu biểu, trong đó có gia đình dân tộc thiểu số và người Hoa tại 2 huyện Thống Nhất và Nhơn Trạch. Tổng trị giá các phần quà là 20 triệu đồng.
Trúc Mai