(ĐN)- Ngày 26-4, Bệnh viện y học cổ truyền Đồng Nai phối hợp với Hội Đông y tỉnh tổ chức đoàn khám, cấp thuốc miễn phí, tặng quà cho 200 đồng bào nghèo và các gia đình thuộc diện chính sách ở xã Phú Lý (huyện Vĩnh Cửu).
(ĐN)- Ngày 26-4, Bệnh viện y học cổ truyền Đồng Nai phối hợp với Hội Đông y tỉnh tổ chức đoàn khám, cấp thuốc miễn phí, tặng quà cho 200 đồng bào nghèo và các gia đình thuộc diện chính sách ở xã Phú Lý (huyện Vĩnh Cửu). Tổng giá trị tiền từ thiện là 10 triệu đồng.
Ngọc Hà