Những ngày cận Tết, nhu cầu rút tiền để mua sắm của người dân tăng cao khiến các trụ ATM (điểm rút tiền tự đồng) trên địa bàn huyện Định Quán trong tình trạng quá tải.
Thực hiện: Tuấn Anh
Những ngày cận Tết, nhu cầu rút tiền để mua sắm của người dân tăng cao khiến các trụ ATM (điểm rút tiền tự đồng) trên địa bàn huyện Định Quán trong tình trạng quá tải.
Thực hiện: Tuấn Anh
Thông tin bạn đọc
Đóng Lưu thông tin